ลำดับ |
ชือ - นามสกุล |
names |
1 |
นาง อรอนงค์ อนันทนาคี |
Mrs. ONANONG ANANTANAKEE |
|
กองบริการการศึกษา - งานหลักสูตรและการสอน |
|
|
2 |
นาง ถวิลหวัง ปิ่นประดับ |
Mrs. TAWINWONG PINPRADAP |
|
กองบริการการศึกษา |
|
|
3 |
นางสาว ธีรนันท์ สัตบุศ |
Miss Theeranan Sattabut |
|
วิทยาลัยสหเวชศาสตร์ |
|
|
4 |
นางสาว ศศิเพ็ญ ครุธชั่งทอง |
Miss Sasipen Krutchangthong |
|
วิทยาลัยสหเวชศาสตร์ |
|
|
5 |
นางสาว ณภัทร ช่างเพ็ง |
Miss Napat Changpeng |
|
วิทยาลัยสหเวชศาสตร์ |
|
|
6 |
นางสาว มัสยา มนุษย์ |
Miss Massaya Manud |
|
วิทยาลัยสหเวชศาสตร์ |
|
|
7 |
นางสาว น้ำฝน สกุลทองเจริญ |
Miss Namfon Sakulthongcharoen |
|
กองบริการการศึกษา - งานทะเบียนและประมวลผล |
|
|
8 |
นางสาว บุบผา นิ่มนวล |
Miss BUPPHA NIMNUAL |
|
วิทยาลัยสหเวชศาสตร์ |
|
|
9 |
นางสาว ตรีนุช นุ่มสีหมอก |
Miss Treenuch Namsimok |
|
บัณฑิตวิทยาลัย |
|
|
10 |
นางสาว สุวรรณี กิระหัส |
Miss Suwannee Kirahat |
|
โครงการปรัชญาดุษฎีบัณฑิต |
|
|
11 |
นางสาว เนตรดาว อยู่ยง |
Miss Netdao Yooyong |
|
กองกลาง - งานประชาสัมพันธ์ |
|
|
12 |
นางสาว เอื้ออารี เวฬุวนารักษ์ |
Miss Aueaarri Weluwanarak |
|
บัณฑิตวิทยาลัย |
|
|
13 |
นาง กอบกูล ขำสุวรรณ |
Mrs. KUBKUL KHUMSUWAN |
|
คณะวิทยาศาสตร์และเทคโนโลยี |
|
|
14 |
นาง ทิฆัมพร อิสริยอนันต์ |
Mrs. Ticomporn Itsariyaanan |
|
คณะวิทยาศาสตร์และเทคโนโลยี |
|
|
15 |
นาย อำพร ชิราพฤกษ์ |
Mr. AMPORN CHIRAPUK |
|
คณะวิทยาศาสตร์และเทคโนโลยี |
|
|
16 |
นางสาว ทิวา ศักดิ์ศรี |
Miss THIVA SAKSRI |
|
คณะวิทยาศาสตร์และเทคโนโลยี |
|
|
17 |
นาย อิทธิเชษฐ์ กาฬสุวรรณ |
Mr. Ittichet Kalsuwan |
|
คณะวิทยาศาสตร์และเทคโนโลยี |
|
|
18 |
นาย ศุภพล คำชื่น |
Mr. Suppapon Khamchun |
|
คณะวิทยาศาสตร์และเทคโนโลยี |
|
|
19 |
นางสาว ศิริกร อยู่ยง |
Miss Sirikorn Yoorong |
|
ศูนย์การศึกษาและฝึกอบรมอาเซียน |
|
|
20 |
นางสาว อิสรา สังข์ประเสริฐ |
Miss ISARA SANGPRASERT |
|
กองกลาง - งานวิเทศสัมพันธ์ |
|
|
21 |
นางสาว จิรวดี ถาสีพุด |
Miss Jirawadee Thaseephut |
|
โรงเรียนมัธยมสาธิต |
|
|
22 |
นาย จิรัฏฐ์ วิทย์วัฒนโชติ |
Mr. Jirath Witwattanachote |
|
โรงเรียนมัธยมสาธิต |
|
|
23 |
นาย ชีวิน ชินดิลกวณิช |
Mr. Cheewin Chinnadeloakvanich |
|
คณะเทคโนโลยีอุตสาหกรรม |
|
|
24 |
นาย ธนพณ โกมลผลิน |
Mr. Thanapon Komonpalin |
|
สำนักทรัพย์สินและรายได้ |
|
|
25 |
นางสาว ผาณิตา อยู่ทน |
Miss Panita Yoothon |
|
ศูนย์การศึกษาจังหวัดสมุทรสงคราม |
|
|
26 |
นาย ยุทธนา ทองธารี |
Mr. Mr.Yuthana Tongtaree |
|
ศูนย์การศึกษาจังหวัดสมุทรสงคราม |
|
|
27 |
นาย กนก ขุนพรหม |
Mr. Kanok Kunprom |
|
ศูนย์การศึกษาจังหวัดสมุทรสงคราม |
|
|
28 |
นาย แก่นเพชร ศรานนทวัฒน์ |
Mr. Kanpetch Saranontawat |
|
ศูนย์การศึกษาจังหวัดสมุทรสงคราม |
|
|
29 |
นาย เอกชน น้อยเงิน |
Mr. EAKKACHON NOIGERN |
|
ศูนย์การศึกษาจังหวัดสมุทรสงคราม |
|
|
30 |
นาง บุญทิน ทองยศ |
Mrs. Boontin Thongyot |
|
สถาบันสร้างสรรค์และส่งเสริมการเรียนรู้ตลอดชีวิต (สสสร.) |
|
|
31 |
นาง พรพิศ ประดิษฐพงษ์ |
Mrs. Pornpis Pardispong |
|
คณะเทคโนโลยีอุตสาหกรรม |
|
|
32 |
นางสาว ภาสพิชญ์ จันทโชติ |
Miss Paadsapid Jantachote |
|
คณะครุศาสตร์ |
|
|
33 |
นางสาว ไสวรินทร์ มูลจันทร์หอม |
Miss SAWIRIN MOONJUNHOM |
|
คณะครุศาสตร์ |
|
|
34 |
นาย อำไพร เพชร์ว่าว |
Mr. AMPRAI PETWOW |
|
คณะครุศาสตร์ |
|
|
35 |
นางสาว มณีเนตร รวมภักดี |
Miss Maneenet Ruamphakdee |
|
คณะครุศาสตร์ |
|
|
36 |
นางสาว เมลานี อุระสนิท |
Miss Melanie Urasanit |
|
คณะวิทยาศาสตร์และเทคโนโลยี |
|
|
37 |
นางสาว เสาวณีย์ กำเนิดรัตน์ |
Miss SAOWANEE KUMNEADRAT |
|
สำนักงานอธิการบดี -ส่วนอำนวยการ |
|
|
38 |
นาย พงศักดิ์ รุ่งสง |
Mr. Pongsak Rangsong |
|
คณะมนุษยศาสตร์และสังคมศาสตร์ |
|
|
39 |
นางสาว เบญจวรรณ ยศระวาส |
Miss BENJAWAN YOTRAWAT |
|
บัณฑิตวิทยาลัย |
|
|
40 |
นาย วรเทพ นาควงศ์ |
Mr. Worathep Narkwong |
|
บัณฑิตวิทยาลัย |
|
|
41 |
นางสาว ณัฐริกานต์ แก้วโกลฐาฏ์ |
Miss ์NATTARIKARN KEAWKORATHR |
|
บัณฑิตวิทยาลัย |
|
|
42 |
นางสาว ปวีณา ศรีบุญเรือง |
Miss Paweena Sribunrueng |
|
บัณฑิตวิทยาลัย |
|
|
43 |
นาย กฤษฎา กมลสาร |
Mr. KRITSADA KAMUSARN |
|
บัณฑิตวิทยาลัย |
|
|
44 |
นางสาว เสาวรส โพธิเศรษฐ |
Miss Sowwaros Potised |
|
วิทยาลัยสหเวชศาสตร์ |
|
|
45 |
นางสาว ณมณฑ์ รักษามารถ |
Miss Namon Ruksamat |
|
คณะมนุษยศาสตร์และสังคมศาสตร์ |
|
|